Thiết bị mạng LINKSYS Module quang LACXGLR

Thiết bị mạng LINKSYS Module quang LACXGLR
Mã sản phẩm:
LACXGLR
Mô tả:
Thiết bị mạng LINKSYS Module quang LACXGLR, 10GBase-LR SFP+ Transceiver; for SMF optical fiber, up to 10KM
Giá:
Vui lòng gọi...

Thông tin đặt hàng

Mã hàng

    Thông số kỹ thuật cơ bản

LACXGLR

10GBase-LR SFP+ Transceiver; for SMF optical fiber, up to 10KM

Hỗ trợ trực tuyến

Thống kê
Hỗ trợ trực tuyến