Thiết bị mạng LINKSYS Module quang LACGLX

Thiết bị mạng LINKSYS Module quang  LACGLX
Mã sản phẩm:
LACGLX
Mô tả:
Thiết bị mạng Module quang Linksys LACGLX, 1000Base-LX SFP Transceiver; for SMF optical fiber, up to 10KM
Giá:
Vui lòng gọi...

Thông tin đặt hàng

Mã hàng

    Thông số kỹ thuật cơ bản

LACGLX

1000Base-LX SFP Transceiver; for SMF optical fiber, up to 10KM

Hỗ trợ trực tuyến

Thống kê
Hỗ trợ trực tuyến